Home News జిల్లాల వారీగా ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థిత్వాలు ఖరారు చేసిన చంద్రబాబు.

జిల్లాల వారీగా ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థిత్వాలు ఖరారు చేసిన చంద్రబాబు.

87
0


ఖరారు సీట్లు – 126

పెండింగ్ సీట్లు –  49

అనంతపురం-14

1. అనంతపురం సిటీ-

2. హిందూపురం- నందమూరి బాలకృష్ణ

3.  పుట్టపర్తి- పల్లెరఘునాథ్ రెడ్డి.

4. పెనుగొండ- బి.కె.పార్థసారధి  

5. రాయదుర్గం-

6. రాప్తాడు- పరిటాల శ్రీరామ్

7. ధర్మవరం- గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ

8. తాడిపత్రి-

9. మడకశిర-

10. ఉరవకొండ-

11. కదిరి

12. కళ్యాణ దుర్గం

13.గుంతకల్లు 

14. సింగనమల‌

కర్నూల్- 14

1. ఆళ్లగడ్డ- అఖిల ప్రియ. 

2. పత్తికొండ -కేఈ శ్యామ్‌బాబు.

3.  డోన్‌- కేఈ ప్రతాప్‌ 

4.  పాణ్యం- గౌరు చరితా రెడ్డి.

5. బనగానపల్లె-

6. మంత్రాలయం – తిక్కారెడ్డి.

7. ఎమ్మిగనూరు- బీవీ జయనాగేశ్వరరెడ్డి.

8. శ్రీశైలం- బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి.

9.ఆలూరు – సుజాతమ్మ

10.నంద్యాల

11. కర్నూలు అర్బన్.

12. నందికొట్కూరు. 

13. కొడుమూరు.

14. ఆదోని- మీనాక్షి నాయుడు

కడప-10

1.. పులివెందుల- సతీష్ రెడ్డి. 

2. రాజంపేట- బత్యాల చెంగల్రాయుడు

3.. రాయచోటి-రమేష్ కుమార్ రెడ్డి

4. కమలాపురం- పుత్తా నర్శింహా రెడ్డి.

5.  మైదుకూరు-పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్. 

6. జమ్మలమడుగు- రామసుబ్బారెడ్డి.

7.  రైల్వే కోడూరు-

8.కడప.

9.బద్వేలు-ఓబులాపురం  రాజశేఖర్

10.ప్రొద్దుటూరు.

చిత్తూరు-14

1. కుప్పం- నారాచంద్రబాబునాయుడు. 

2. పలమనేరు- అమర్నాథ్‌రెడ్డి 

3. పీలేరు- నల్లారి కిశోర్ కుమార్ రెడ్డి.

4. పుంగనూరు- అనీషా రెడ్డి.

5. చంద్రగిరి- పులవర్తి నాని.

6. చిత్తూరు-

7. తిరుప‌తి- సుగుణమ్మ

8. మదనపల్లె

9.నగరి _గాలి భాను ప్రకాష్

10. పూతలపట్టు.

11. సత్యవేడు.

12. తంబళ్లపల్లి

13. శ్రీకాళహస్తి- బొజ్జల సుదీర్ రెడ్డి

14.గంగాధర

నెల్లూరు- 10

1. సర్వేపల్లి- సోమిరెడ్డి చంద్ర‌మోహ‌న్ రెడ్డి   

2.  నెల్లూరు అర్బన్ -నారాయణ  

3. నెల్లూరు రూరల్ – ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి

4. వెంకటగిరి –

5. కావలి –

6. గూడూరు- పాశం సునీల్ 

7. ఆత్మకూరు- బొల్లినేని కృష్ణయ్య

8. కోవూరు- పోలంరెడ్డి శ్రీనివాస్ రెడ్డి

9. ఉదయగిరి.

10 సూళ్లురు పేట.

ప్రకాశం-12

1. ఒంగోలు-దామచర్ల జనార్దన్

2. అద్దంకి-గొట్టిపాటి ర‌వికుమార్

3. దర్శి-

4. పర్చూరు-ఏలూరు సాంబశివరావు.

5.  గిద్దలూరు-అశోక్ రెడ్డి

6. కొండెపి-బాల వీరాంజనేయ స్వామి.

7. చీరాల- కరణం బాలకృష్ణ మూర్తి

8. కందుకూరు పోతుల రామారావు

9. మార్కాపురం-కందుల నారాయణ రెడ్డి 

10.కనిగిరి –

11. ఎర్రగొండపాలెం-బుధాల అజిత రావు

12. సంతనూతలపాడు- విజయ్ కుమార్

గుంటూరు-17

1. సత్తెనపల్లి- కోడెల శివప్రసాద్

2. చిలకలూరిపేట- పత్తిపాటి పుల్లారావు 

3. పొన్నూరు- ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర

4. తెనాలి- ఆలపాటి రాజా.

5. గురజాల-యరపతినేని శ్రీనివాస్

6.  రేపల్లె- అనగాని సత్య ప్రసాద్ గౌడ్ 

7. వినుకొండ- జీవీ ఆంజనేయులు.

8. పెదకూరపాడు- కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్.

9. వేమూరు- నక్కా ఆనందబాబు.

10.మంగళగిరి – నారా లోకేష్

11.గుంటూర్-ఈస్ట్-మొహమ్మద్ నజీర్

12. గుంటూర్-వెస్ట్- మద్దాల గిరి

13.తాడికొండ -శ్రీరామ్ మాల్యాద్రి

14. బాపట్ల

15. పత్తిపాడు-డొక్కా మాణిక్య  ప్రసాద్

16.నరసరావుపేట.

17.మాచర్ల.

కృష్ణా-16

1. విజయవాడ తూర్పు- గద్దె రామ్మోహన్

2. విజయవాడ సెంట్రల్- బోండా ఉమా.

3. విజయవాడ వెస్ట్- షబానా ఖాతూన్.

4. మైలవరం-దేవినేని ఉమ.

5. బందరు -కొల్లు రవీంద్ర.  

6. గన్నవరం- వల్లభనేని వంశీ

7.  జగ్గయ్యపేట- శ్రీరాం తాతయ్య.

8. పెనమలూరు-బోడె ప్రసాద్.

9.  నందిగామ- తంగిరాల సౌమ్య.

10. అవనిగడ్డ- మండలి బుద్ద ప్రసాద్.

11. గుడివాడ -దేవినేని అవినాష్.

12.తిరువూరు – జవహర్

13.కైకలూరు – జయ మంగళ వెంకటరమణ

14.నూజివీడు-ముద్రబోయిన వెంకటేశ్వరరావు

15. పామర్రు.

16.పెడన

పశ్చిమ గోదావరి – 15

1. ఏలూరు-బడేటి బుజ్జి

2. ఆచంట-పితాని స‌త్య‌నారాయ‌ణ    

3. పాలకొల్లు-రామా నాయుడు

4. నర్సాపురం

5. దెందులూరు- చింతమనేని

6. తాడేపల్లి గూడెం – ఈలినాని

7. తణుకు-ఆరుమిల్లి రాధాకృష్ణ

8. ఉంగుటూరు-

9. భీమవరం-పులపర్తి రామాంజనేయులు.

10. ఉండి-శివరామరాజు

11.చింతలపూడి – కర్రా రాజారావు

12.కొవ్వూరు – అనిత

13.పోలవరం.  

14.గోపాలపురం.   

15.నిడదవోలు

తూర్పు గోదావరి-19

1. కాకినాడ అర్బన్- వనమాడి కొండబాబు

2. కాకినాడ రూరల్- పిల్లి అనంతలక్ష్మీ.

3. పెద్దాపురం- చినరాజప్ప.

4. తుని- యనమల కృష్ణుడు.

5. జగ్గంపేట- జ్యోతుల నెహ్రు.

6. పత్తిపాడు- వరుపుల రాజా

7. పిఠాపురం-

8. రాజానగరం –  పెందుర్తి వెంకటేష్

9. రాజమండ్రి రూరల్ – గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి

10. అనపర్తి -రామకృష్ణరెడ్డి

11. మండపేట – జోగేశ్వరరావు

12. రామచంద్రాపురం- తోట  త్రిమూర్తులు

13. రాజోలు- గొల్లపల్లి సూర్యారావు

14. కొత్తపేట- బండారు సత్యానందరావు

15. ముమ్మిడివరం -దాట్ల సుబ్బరాజు

16.రాజమండ్రి అర్బన్ – ఆదిరెడ్డి భవాని

17.పి.గన్నవరం

18. అమలాపురం

19. రంపచోడవరం

విశాఖ పట్టణంః 15 స్థానాలు

1. విశాఖపట్నం తూర్పు-  వెలగపూడి రామకృష్ణ

2. విశాఖపట్నం దక్షిణo- వాసుపల్లి గణేష్

3. విశాఖపట్నం పశ్చిమం-నాయుడు

4. నర్సీపట్నం – అయ్యన్నపాత్రుడు.

5. అరకు-కిడారి శ్రావ‌ణ్

6. యలమంచిలి- పంచకర్ల రమేష్‌

7. గాజువాక-

8. పెందుర్తి –

9. పాడేరు-గిడ్డి ఈశ్వరీ.

10.విశాఖ నార్త్- గంటా శ్రీనివాసరావు

11.భీమిలి. 

12.అనకాపల్లి

13. చోడవరం.

విజయనగరం – 9స్థానాలు.

1. బొబ్బిలి – సుజయ్ కృష్ణ రంగారావు.

2.  సాలూరు-భాంజ్ దేవ్.

3. ఎస్.కోట- కోళ్ల లలిత కుమారి.

4.విజయనగరం. 

5.గజపతి నగరం-కె.ఏ నాయుడు

6.నెల్లిమర్ల.

7.చీపురుపల్లి.

8.పార్వతీపురం-బొబ్బిలి చిరంజీవులు

9. కురుపాం-జనార్దన్ దటరాజ్

శ్రీకాకుళం జిల్లా -10 స్థానాలు

1.  శ్రీకాకుళం – గుండా లక్ష్మీ దేవి    

2.  ఎచ్చెర్ల – కళా వెంకట్రావు 

3.  టెక్కలి – అచ్చెన్నాయుడు

4. ఆముదాలవలస – కూన రవికుమార్

5. నరసన్నపేట – రమణమూర్తి

6. పలాస –  గౌతు శిరీష

7. రాజాo – కొండ్రు మురళి

8. ఇచ్చాపురం- బెందాళం అశోక్

9.పాతపట్నం – కలమ వెంకటరమణ

10. పాలకొండ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here